Cibiyar Samfura

  • babban_banner
  • babban_banner
  • babban_banner

Multi-aikin Waje Camping Picnic Cookware

Takaitaccen Bayani:

Samfurin A'a: Kayan dafa abinci na waje da yawa

Bayani: Kayan dafa abinci na waje da yawa an ƙera shi na musamman don dalilai da yawa, ana iya amfani dashi azaman tukunya, tukwane, bakeware da kwanon wuta. Akwai tallafin hanyoyin wutar lantarki guda uku: itacen wuta, gas da gawayi. Tsarin da za a iya cirewa yana sa sauƙin tsaftacewa da ɗauka. An yi shi da simintin ƙarfe mai inganci, tukunyar dafa abinci tana da ɗorewa kuma tana da kyau ga lafiya, ko ta hanyar tuƙi, gasa ko soya. Murfin tukunya an yi shi da katako na halitta, mai kauri kuma ba shi da sauƙi a murɗa shi, kuma ana iya amfani da shi azaman allo mai sara. Mafi mahimmanci, katako na katako yana da anti-slip and anti-scald, wanda zai iya kare yatsun ku daga yanayin zafi. Matsakaicin adadin kuzari na kayan dafa abinci shine kusan 220g/h, matsakaicin lokacin tafasa shine mintuna 3.5, man mai 450g na iya ɗaukar mintuna 150, wanda ya dace da sansani na waje da picnics. Ji daɗin dafa abinci a duk inda kuka je, mafi mahimmanci, zaku iya raba abinci mai daɗi cikin sauƙi tare da dangi da abokai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

  • Multifunctional don stewing, gasa da soya
  • Hanyoyin wutar lantarki guda uku suna tallafawa: itacen wuta, gas da gawayi
  • Tsarin da za a iya cirewa yana sa sauƙin tsaftacewa da ɗauka
  • Kayan simintin ƙarfe yana da kyau ga lafiya
  • Za a iya amfani da murfin tukunyar katako azaman katako
  • Matsakaicin amfani da makamashi shine kusan 220g/h
  • Matsakaicin lokacin tafasa shine minti 3.5
  • Man fetur 450g na iya ɗaukar minti 150
  • A barga frame yana jure 20kg
  • Ana iya amfani da kwanon wuta don BBQ (na zaɓi)

Ƙarin bayani don Allah a duba gidan yanar gizon mu ta hanyar haɗin da ke ƙasa:
https://iwildland.com/product/outdoor-cookware/?portfolioCats=9

Ƙayyadaddun bayanai

Tukunna da kwanon wuta

Sunan Alama Ƙasar daji
Model No. Kayan girke-girke na waje da yawa
Nau'in Zangon waje, yawo, kayan dafa abinci
Amfani Stewing, gasa da soya
Tushen wuta itacen wuta, gas da gawayi
Kayan tukwane Karfe, simintin ƙarfe
Kayan murfin tukunya Itace
Kayan kwanon wuta Karfe, simintin ƙarfe
Launi Baki
Girman Dia. 28cm (11 a ciki)
Nauyi 7.5kg (17lbs)

Frame

Kayan abu 3pcs sassa biyu na karfe, jefa baƙin ƙarfe
Tsarin Tsarin triangle mai cirewa (tsarin)
Launi Baki
Girman 76.7x73.3cm(30x29in)(saita)
Nauyi 8kg (18lbs)
Frame yana dawwama 20kg (44lbs)
1920x537
Multi-aiki-Waje-Cookware
Girke-girke-Kayan Gindi
Multi-aiki-Hiking-Cookware
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana