Cibiyar Samfura

  • babban_banner
  • babban_banner
  • babban_banner

Zazzage fitilun mai caji mai caji na waje mai hana ruwa ruwa RGB hasken yanayi tare da lasifikar Bluetooth

Takaitaccen Bayani:

Model No.: RY-02/Jade Luxury tare da mai magana da BT

Bayani: Yana da fitilar da za a iya amfani da ita a ciki da waje, mai laushi, taushi da sheki. Hannun igiya na hemp wanda yake da inganci mai inganci, tashin hankali mai ƙarfi, da tauri mai girma. Igiyar hemp da aka yi da hannu ta gargajiya haɗe da jikin haske na gaye. Babban casing na watsawa yana bayyana haske a hankali talla ta halitta. Hannu mai sassauƙa tare da ƙira-ciki da ƙirar maganadisu don dacewa da ƙasan hannu, amintaccen sau biyu kuma mai iya cirewa. Ikon maɓallin maɓalli ɗaya, ƙira daban na hasken wuta da sauya lasifika. Type-C tashar jiragen ruwa, kore mai nuna alama yana walƙiya da jayayya lokacin caji, kuma mai nuna alama zai kasance akai-akai bayan an gama caji. Bamboo bass ya ɗauki balagagge bamboo, yanayin yanayi da sauƙi.

Ƙirar lasifikar Bluetooth mara waya ta biyu, digiri 360 kewaye da sauti. Ƙwararrun zaɓaɓɓen 40mm cikakken kewayon mai magana tare da Nd FeB kayan duniya da ba kasafai ba. Bass diaphragm a saman. bass mai ban tsoro, bayyanannun ganguna, da ƙarfi mai ƙarfi.

Ficewa da canza launuka cikin haske kamar wasan wuta a cikin dare. Fitowar haske a matsayin mafarki mai ban mamaki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

  • Jikin fitila mai laushi da haske iri ɗaya, kamar jadi mai dumi
  • Mai magana da Bluetooth mara waya, ji daɗin lokacin hutu tare da haske da kiɗa
  • Madogarar haske ta musamman tana aiwatar da yanayin haske iri-iri
  • TWS paring aiki, dual sauti waƙa sakamako samu a kowane lokaci
  • Zane mai ɗaukuwa da sarrafa baturi, dacewa don amfani

Ƙayyadaddun bayanai

Kayayyaki Filastik + Hemp Rope + Bamboo
Ƙarfin Ƙarfi 3.2W
Wutar lantarki DC 3.0-4.2V
Zazzabi Launi 3000K
Lumens 40lm/150lm/260lm/RGB
Angle Beam 360°
tashar USB Nau'in-C
shigar da USB 5V 1 ku
Nau'in baturi Lithium-ion (18650*2 inji mai kwakwalwa)
Ƙarfin baturi 3.7V 5200mAh
Lokacin Caji >7H
Juriya Haske:>8H, Mai magana:>8H, Haske + Kakakin:>4H
Yanayin Aiki -20°C ~ 50°C
Yanayin aiki ≦95%
IP rated IP44
Girman 116x259.6mm(4.6x10in)
Nauyi 475g (1lbs) (batir ya haɗa da)
Led-lambun-lantern
arha-kananan-waje-haske
nice-sansanin fitila
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana